Staa wa muziki wa kizazi kipya Shilole (Shishi Baby) amesema hana muda wa kutoa kiki za kizembe bali anatoa kiki kwa pesa.

Kiki ni mfumo wa kutengeneza stori za bifu au skendo ili kujiongezea umaarufu kupitia jina la mtu mwingine.

Akiongea katika kipindi cha Leo Tena cha Clouds FM mchana huu, Shilole akasema kiki anazotoa ni za pesa, kinyume na hapo hana muda huo.

“Mimi ukitaka kiki basi tunaandikishiana mkataba unanilipa changu kisha nakupa kiki, kutoa kiki za kizembe zembe I can’t,” alisisitiza Shishi Baby.
USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac