Habari

ABDI BANDA AIPA MATUMAINI SIMBA DHIDI YA AZAM FC JUMAMOSI

on

KUREJEA kikosini
kwa beki wa kati wa Simba, Abdi Hassan Banda kumeongeza jeuri ya kujiamini kwa
benchi zima la ufundi la wekundu hao na uhakika wa kuwaondoa wapinzani wao Azam
FC watakapovaana Jumamosi hii kwenye mechi ya nusu fainali.
Kocha wa
Simba, Joseph Omog amesema kwamba kurejea kwa Banda kunaongeza makali kwenye
kikosi chake na sasa ni kama safu yake imekamilika na wako katika morari ya juu
kupambana na Azam katika mechi hiyo ya keshokutwa.
Banda amerejea
kikosini hivi karibuni akitoka kifungoni baada ya Kamati ya Katiba, Sheria na
Hadhi za Wachezaji ya Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), kumfutia adhabu kwa
kosa la kumpiga ngumi kiungo wa Kagera Sugar, George Kavila.
Awali, Banda
alisimamishwa na kamati ya saa 72 ya Shirikisho, ambapo aliikosa michezo miwili
ya Ligi Kuu Bara dhidi ya Mbao FC na Toto Africans kwenye uwanja wa CCM
Kirumba, Mwanza.
Omog alisema
kuwa amefurahi kuona beki wake ambaye ni tegemeo akirejea uwanjani kwenye mechi
dhidi Azam baada ya adhabu yake kufutwa na kwamba sasa ukuta wake umekamilika,
kwasababu pamoja na Banda, beki mwingine wa kati, Juuko Murshid yuko vizuri zaidi.
Omog alisema,
kwenye mechi mbili ambazo beki huyo hakuwepo pengo lake lilionekana kutokana na
umuhimu wake mkubwa kwenye kikosi chake kilichopanga kuchukua mataji mawili;
Ligi Kuu na Kombe la FA.
“Sina hofu
na kikosi changu kuelekea mechi ya nusu fainali ya Kombe la FA tutakapokutana
na Azam Jumamosi kwenye uwanja wa Taifa, kwani nina furaha ya kurejea kwa
Banda.”
“Kama
unavyojua, Banda alikosa michezo miwili ya Ligi Kuu dhidi ya Mbao tuliowafunga
mabao 3-2 na Toto African ambayo tulitoka suluhu, hivyo nina imani kubwa ya kupata
ushindi kwenye mchezo huo.”

“Ninafahamu
mechi itakuwa ngumu sana lakini kwa upande wetu Simba tumejiandaa vyema kwa
ajili ya mchezo huo na tayari tumeziboresha baadhi ya nafasi zenye upungufu
kuhakikisha tunavuka kisiki hiki cha kwanza tukisubiria Ligi Kuu,” alisema
Omog.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *