Habari

ARSENE WENGER: SIKU MOJA NITAONDOKA ARSENAL

on

Arsene
Wenger amesema siku moja ataondoka Arsenal lakini bado klabu hiyo itandelea
kusalia na ukubwa wake na heshima yake.
Mkataba wa Wenger mwenye
umri wa miaka 67 unamalizika mwishoni mwa msimu lakini bado hajaweka wazi iwapo
ataendelea kuiona timu hiyo licha ya kuwekewa mezani ofa ya miaka miwili
Baadhi
ya mashabiki wa Arsenal wamekuwa wakitofautiana dhidi ya meneja huyo katika
miezi ya karibuni, wengine wakitaka atimke na wengine wakitaka abakie.
“Siku
moja bila shaka nitaondoka, lakini la muhimu ni kwamba Arsenal itasalia kuwa
klabu kubwa ambayo inaenziwa na kila mtu”, alisema Wenger.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *