Habari

BELLE 9 ASEMA KIFO CHA BABA YAKE KIMEMWACHA KATIKA WAKATI MGUMU

on

MSANII Abelinego
Damian maarufu kama “Belle 9” amesema kuwa, kifo cha baba yake mzazi, Damian
Nyamoga aliyefariki usiku wa kuamkia jana kwa ajali ya pikipiki, kimemwacha
katika wakati mgumu zaidi.
Akiongea kwa
njia ya simu na saluti5 kutoka mkoani Morogoro, Belle 9 amesema kuwa, mzee
Nyamoga alikuwa nguzo na mhimili mkuu kwake kimaisha na hata katika masuala ya
muziki aliyokuwa akijihusisha nayo.

“Siko vizuri
na sijui hali hii itachukua muda gani hadi kupata nafuu, baba yangu alikuwa
ndio kila kitu kwangu kuanzia kwenye familia hadi katika muziki,” amesema Belle
9.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *