Habari

CANNAVARO ASIKITIKA KUIKOSA SIMBA NUSU FAINALI YA KOMBE LA FA

on

BEKI mkongwe
wa timu ya Yanga, Nadir Haroub “Cannavaro” amesema kuwa alitamani wapangwe na Simba kwenye hatua ya nusu fainali ya Kombe la FA ili wapate nafasi ya kulipa
kisasi na kuhitimisha tambo za wekundu hao wa Msimbazi.
Cannavaro alisema
kuwa wanaichukulia mechi hiyo kwa uzito kama ambavyo wanagepangwa na klabu
kubwa kama Simba.
“Nilitamani
tukumbane na Simba kwenye hatua hii ili kumaliza ubishi, ni mechi yenye msisimko
mkubwa nchini lakini hakuna namna mchezo wetu na Mbao tutauchukulia kwa ukubwa
ule ule,”alisema beki huyo mkongwe.
“Nia yetu ni
kuona Yanga inashiriki tena kwenye michuano ya kimataifa kwa kutwaa mataji yote kama
tulivyofanya msimu uliopita,” aliongeza beki huyo ambaye amekaa nje ya kikosi kwa
muda mrefu sababu ya majeruhi.

Baada ya Simba kupokwa pointi zake tatu, Yanga imekuwa na njia nyeupe ya kubeba makombe
yote mawili ikiwa tu watashinda katika mechi zote ambazo zinafuata kwenye Kombe
la FA na michuano ya Ligi Kuu Bara.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *