Habari

EDEN HAZARD APOTEZEA UVUMI WA KUTAKA KUTUA REAL MADRID

on

KIUNGO mshambuliaji wa timu ya Chelsea’ Eden Hazard amesema kwamnba haumizwi kichwa na
uvumi unaomhusisha kutaka kutua kwa miamba ya Hispania, Real Madrid kwa dau la
pauni Mil 100.

Nyota huyo
amesema kwamba anafurahia maisha ya London na wala hana mpango wa kuondoka
Stamford Bridge hivi karibuni kama ambavyo inaelezwa bali atasubiri hadi
kumalizika kwa mkataba wake mwaka 2020.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *