Habari

EMMANUEL OKWI AMMIMINIA SIFA LAUDIT MAVUGO… “abipu” kurejea Simba SC

on

MGANDA Emmanuel Okwi huyo
ambaye kwa sasa anafanya vyema na kikosi cha SC Villa, amesema kwamba amekuwa
akifuatilia mwenendo wa Simba lakini ameguswa sana na uwezo wa Laudit Mavugo.
Katika mahojiano
na saluti5 kwa njia ya mtandao, Okwi amesema kwamba Mavugo ni mchezaji mzuri
na kama atabaki Simba ni hadhina ya baadaye.
Okwi amesema
kwamba amemfatilia mchezaji huyo raia wa Burundi na kugundua kwamba amekuwa
msaada mkubwa kwa Simba.
“Nimemfuatilia
sana yule jamaa hana papara uwanjani lakini ana uwezo mkubwa sana kama atabaki
katika kikosi hicho itasaidia sana Simba katika michezo ijayo,” amesema.
Mganda huyo
amesema kwamba kurejea kwake Simba siyo jambo la kushangaza na hasa
ikizingatiwa kwamba ni katika klabu hiyo ambapo amepata mafanikio makubwa.
“Unashangaa
kwamba mimi nataka kurejea Simba, hilo sio jambo la ajabu kwangu kwani Simba
ni kama nyumbani kwangu katika maisha yangu ya soka, Simba ndiko nilikopata
mafanikio makubwa,” amesema Okwi na kuongeza:
“Nimecheza
Yanga, nimecheza Etoile du Sahel na nimekwenda Denmark lakini ukichunguza utaona
kwamba Simba ndiko ambako nimecheza mpira kwa uhakika zaidi.”
Okwi amesema
pia amefanya vizuri katika klabu ya Villa kwa sababu maishsa hapo hayana
tofauti na yale aliyoishi Simba.

“Villa ndiyo wamenilea, Simba wakanikuza
maisha ya Villa na Simba yanafanana sana ingawa kuna mambo madogo
yametofautiana,”amesema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *