Habari

GABO ZIGAMBA ATOA SOMO LA NDOA KWA VIJANA WA SASA… adai wengi wao wameharibiwa na utandawazi

on

 
MSANII wa
filamu Gabo Zigamba amefunguka kwa kudai kuwa vijana wengi wanashindwa kudumu
kwenye maisha ya ndoa kwani kuwa wanashindwa kufuata mafundisho ya wazazi wao.
Mwigizaji
huyo ambaye sasa ana miaka 12 kwenye ndoa yake na mkewe Fatma wakiwa na
watoto wawili Salha na Athuman amefunguka kwa kudai vijana wengi wameharibiwa
na utandawazi.
“Waswahili
wanasema asiyefuzwa na mamaye hufunzwa na ulimwengu hii ndiyo sababu kubwa
zaidi ya tatizo hili vijana wetu hawapati mafunzo kutoka kwa wazazi tena
matokeo yake dunia ndiyo inawafunza.

Dunia
si pamoja na huu utandawazi ambao umewachizisha vijana wengi wapo vijana ambao
hata ukimwuliza ngariba wake nani hamjui.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *