Habari

GOTI LAMFANYIA KITU MBAYA THOMAS ULIMWENGU

on

IMEKUWA ni mkosi kwa mshambuliaji
wa kimataifa wa Tanzania, Thomas Ulimwengu ambaye aliamua kuachana na TP
Mazembe na kutimkia Ulaya kukipiga na AFC Eskilstuna ya nchini Sweden,  lakini mambo
yamekuwa magumu kwake kwasababu ya jeraha la goti ambalo bado linamweka nje ya
kikosi.
“Bado sijaweza kuonyesha kiwango
changu halisi, inaniumiza sana kuona nakaa nje ya kikosi kutokana na maumivu ya
goti langu la mguu wa kushoto,” alisema Ulimwengu.
“Nina wakati mgumu kidogo,
nilifanyiwa vipimo nikaambiwa natakiwa kukaa nje ya kikosi kwa miezi mitatu
baada ya kuonekana kuna tatizo kwenye goti langu la kushoto,” aliongeza
mshambuliaji huyo mwenye mwili mkubwa.
 Thomas Ulimwengu anabainisha wazi kuwa alihisi
maumivu baada ya kuumizwa kwenye mchezo wa kirafiki dhidi ya Malmo FF katika
mchezo uliofanyika machi 23, mwaka huu.
“Nilihisi maumivu makali sehemu
ya goti siku tulipokuwa kwenye mechi ya kirafiki dhidi ya Malmo, bado najiuguza
mpaka hii leo sijaweza kucheza,” aliongeza.
Mshambuliaji huyo baada ya
kupata mafanikio kwenye klabu ya TP Mazembe nchini Kongo akibeba ubingwa wa
Klabu Bingwa Afrika, aliamua kuachana na timu hiyo na kufuata hatua za Mbwana
Samatta anayecheza timu ya Genk ya Ubelgiji.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *