Habari

HAJI MANARA AITAKIA KILA LA KHERI SIMBA SC DHIDI YA AZAM FC

on

AKIWA
amepigwa stop kujihusisha na masuala ya soka kwa muda wa mwaka mmoja, msemaji
wa klabu ya Simba, Haji Sunday Manara ameitakia kila la kheri timu hiyo kwenye
mchezo wao wa leo dhidi ya Azam FC.
Katika posti
yake aliyoitupa kwenye ukurasa wa facebook, Manara amemuomba Mwenyezi Mungu
kuibariki timu yake hiyo ambayo leo inawania nafasi ya kucheza Kombe la
Shirikisho barani Afrika.
Mchezo wa
leo ni muhimu pia hata kwa wapinzani wao, Azam ambao nao wanaitegemea ngazi ya
Simba ili kujitengenezea mazingira mazuri ya kuvuka kuelekea kwenye michuano
hiyo ya Shirikisho.
Kwa mujibu
wa posti hiyo ya Manara, langoni kwa wekundu hao leo atakuwa kipa Agyei, Besala
Bukungu, Mohammed Shabalala, James Kotei, Juuko Murshid, Jonas Mkude, Shiza
Kichuya, Mzamiru Yassin, Laudit mavugo, Ibrahim ajibu na Mo Ibrahim.

Wakati kwenye
benchi la wachezaji wa akiba, Simba watakuwa na kipa Manyika Peter, Vincent,
Ndemla, Mwinyi Kazimoto, Luizio, Blagnon, Pastori.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *