Habari

HAWA KASOMO AFICHUA SIRI YAKE YA KUJITUMBUKIZA KWENYE MUZIKI… asema Kida Waziri na wimbo wake wa “Mawifi” ndie aliyemvuta

on

MWIMBAJI
aliyeanzia kwenye unenguaji, Hawa Kasomo amefichua kwamba amejiingiza katika
muziki baada ya kuvutiwa na mwimbaji wa zamani wa Vijana Jazz Band, Kida
Waziri.
Akipiga stori
na saluti5, Hawa amesema kuwa alianza kumsikia Kida akiimba katika Vijana Jazz
kupitia radio wakati akiwa bado msichana mdogo na kushawishika kufuata nyayo
zake.
“Nilikuwa
nikisikia wimbo wa Vijana Jazz ambao Kida ameimba, hususan ule wa “Mawifi”,
haraka nakimbilia ndani, nafungulia radio na kuanza kucheza ambapo sasa baadae
nikawa najifunza pia kupitia nyimbo za bendi nyingine,” amesema Hawa.

Hawa ambaye
katika unenguaji alikuwa na ngugu yake, marehemu habiba kasomo, amesema hiyo ni
kati ya sababu zilizomfanya aweke nadhiri aliyoitimiza hatimaye, ya kuitumikia
bendi ya Vijana Jazz ambayo anadai alijikuta ghafla akiwa na mapenzi nayo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *