Habari

HUYU NDIYO RAIS NYOSHI!!! BISHANA NAE JUKWAANI UONE MOTO WAKE …Redo Mauzo alijaribu akaungua

on

Rais wa bendi ya FM Academia Nyoshi el Saadat (pichani mwenye kilemba)
anatajwa kama mtu mwenye roho ya kutu asiyehofia kuchukua maamuzi magumu popote
pale.
Nyoshi hanaga kuremba, ukimchezea anakutoa nishai hapo hapo, ukizungua
kazini anakupa makavu bila kujali umuhimu wako au uwezo wako katika bendi.
Tarehe 14 mwezi huu ndani ya ukumbi wa Mango Garden, Kinondoni, Nyoshi
alimshusha jukwaani mwimbaji Redo Mauzo (picha ndogo) na kutangaza papo hapo
kuwa msanii huyo anasimamishwa kazi kwa wiki mbili.
Unajua sababu? Nyoshi alikuwa akiongea jambo fulani kwenye kipaza
sauti na Redo pengine kwa bahati mbaya au kwa kujisahau akawa anaongea jambo
lingine kwa muda huo huo kupitia kipaza sauti kingine.
Nyoshi akakereka na kumshusha jukwaani Redo na kumsimamisha kwa wiki
mbili huku akisisitiza kuwa wanamuziki wanapaswa kuwa na nidhamu na rais wa
bendi.
Je ilikuwa sahihi Nyoshi kuchukua hatua hiyo? Adhabu ya kusimamisha
msanii kwa wiki mbili kwa kosa kama hilo ilistahili? Wanajua FM Academia
wenyewe.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *