Habari

KIUNGO WA MBEYA CITY ANUKIA KIKOSINI YANGA MSIMU UJAO

on

KIUNGO
wa timu ya Mbeya City, Kenny Aly anatarajia kuvaa jezi za Yanga msimu ujao
badaa ya mkataba wake wa sasa kufikia tamati mwishoni mwa msimu huu.
Kenny
alisema kwamba anaipa nafasi ya kwanza timu yake lakini ikiwa patatokea klabu
nyingine yenye maslahi mapana zaidi hatasita kwasababu mpira ndio kazi yake.
“Mkataba
wangu wa Mbeya City unaisha mwishoni mwa msimu huu lakini kama kutatokea timu
nyingine yoyote yenye maslahi mazuri zaidi sitasita kusaini,” alisema nyota
huyo.
“Mpira ndiyo
kazi yangu ambayo inanifanya niweze kuendesha maisha yangu hivyo endapo
itatokea timu yenye maslahi mazuri nitajiunga nayo,” alisema kiungo huyo.

Nae baba
mzazi wa mchezaji huyo, mzee Ally Mwambugu alisema kuwa hana wasiwasi na kijana
wake endapo ataenda kujiunga na Yanga kwasababu anaamini ana uwezo wa kucheza
kwenye kikosi cha timu yoyote hapa nchini kwani mpira upo ndani ya damu yake
akifuata nyayo zake.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *