Habari

KOCHA LWANDAMINA ASUKA MIPANGO MAALUM ILI KUIVUSHA YANGA SC KWENYE MAFANIKIO

on

PAMOJA na
kipindi kigumu ambacho klabu ya Yanga inapitia hivi sasa, kocha wa timu hiyo
George Lwandamina raia wa Zambia amesema kuwa atafanya kila awezalo kuhakikisha
timu hiyo inavuka mafanikio waliyoyapata kutoka michuano ya CAF msimu uliopita.
Yanga
ilitolewa na Zanaco katika michuano ya klabu bingwa Afrika baada ya kutoka sare
ya 0-0 kwenye uwanja wa National Heroes Lusaka huku mchezo wa awali ikimalizika
kwa mabao 1-1 March 11.
“Nina mpango
wa kubadilisha hali ya mambo kwa haraka klabuni na kurejesha hali ya umoja na
ushindi ili kufikia mafanikio yaliyopatikana msimu uliopita,” alisema
Lwandamina.
“Nyota wengi
wa kikosi cha kwanza wametoka kwenye majukumu ya kuzitumikia timu za taifa lakini
hilo haliwezi kuadhili programu yangu.”
“Siangalii
ukubwa wa timu niliyopangiwa badala yake natazama kile ambacho naweza kukifanya
kwa ajili ya kuipa Yanga mafanikio,” aliongeza.
“Hatuna
kikosi kibaya, tunashiriki michuano ya Kombe la CAF tukiamini tunaweza kuvuka
hatua ya makundi, robo fainali na hata zaidi ya hapo,” aliongeza.

Lwandamina alifanikiwa kuifikisha klabu ya Zesco United
katika hatua ya nusu fainali msimu uliopita na kufanya timu hiyo kuwa ya kwanza
kufika hatua hiyo katika michuano ya Kombe la CAF kwa klabu za Zambia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *