Habari

KOCHA LWANDAMINA ATAKA WACHEZAJI SABA WAPYA WAZAWA WATUE YANGA SC

on

YANGA
imebakiza mechi tano kumaliza Ligi huku ikiwa imepania kuibuka mabingwa, lakini pia mikakati ya kuunda kikosi kipya cha nguvu imeanza kwa
usiri mkubwa huku ripoti ikionyesha jumla ya vifaa saba vya ndani vinahitajika.
Taarifa kutoka
ndani ya Yanga zinasema vigogo wa klabu hiyo wiki iliyopita walikukutana na kocha wa timu hiyo, George Lwandamina ambaye katika mpango wake wa awali ametaka
jumla ya wachezaji wapya saba wazawa wenye uwezo wa kuhimili ushindani
wasajiliwe.
Bosi mmoja wa Yanga amesema Lwandamina ametaka kazi kubwa ifanyike sasa kutafuta wachezaji
hao huku wakiwasilisha majina matano ya wachezaji aliowaona katika mzunguko wa
pili wa Ligi, wengine akiuachia uongozi.
Pamoja na
majina hayo kufanywa siri kubwa kuhofia kuhujumiwa lakini kocha huyo katika
ripoti yake ametaka kutafutiwa mabeki watatu, mmoja akiwa wa kati mmoja wa
kulia na mwingine wa kushoto.
Sambamba na
hao, kocha huyo pia ametaka kusajiliwa viungo wawili mmoja mkabaji na mwingine
mchezaji ambapo pia ametaka winga Simon Msuva kutafutiwa msaada wa mshambuliaji
mmoja wa kati.
Katika ripoti
hiyo pia kocha huyo amependekeza kutafutiwa kocha mmoja lakini vigogo hao
wamefanya siri kubwa kuwa kocha yupi anaweza kuachwa katika kikosi hicho huku
uongozi ukikubali ushauri wake.
“Kiukweli
kocha ametupa ripoti yake itakavyokuwa na awali ametaka atafutiwe wachezaji saba
wapya na kati ya hao anataka wengine waangaliwe kwanza wazawa lakini wakikosekana
ndiyo tuangalie nje,” alisema bosi huyo.

“Tumezungumza
na kocha kiukweli tumemkubali kwanza kikubwa alichotuvutia ni mvumiulivu kwa
matatizo tuliyoyapitia hapa kati, angekuwa kocha wakizungu ameshatuaga lakini
amevumilia kwa kiwango kikubwa.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *