Habari

KOCHA WA ZAMANI WA SIMBA ASIFU KIKOSI CHA MWAKA HUU… ashauri kisibomolewe msimu ujao

on

SIMBA ina kikosi
bora katika msimu huu wa Ligi na Wekundu hao wameshauriwa kutokipangua kikosi
hicho katika usajili wa msimu ujao.
Katika kujionyesha
inajipigia debe, kocha aliyeifundisha Simba miaka ya nyuma na ambaye msimu huu
alikuwa kocha wa Stand United ya Shnyanga, Patrick Liewing, amesema Simba ina
kikosi imara kabisa.
Liewing amesema
katika mahojiano na saluti5 kwamba kama angekuwa kocha wa Simba angeshauri
kikosi hicho kisibomolewe.
Liewing amesema
badala ya kumoboa kikosi hicho kama watu wengine wanavyotaka, Simba ingefanya
maboresho kwenye baadhi ya maeneo na hasa kwenye safu ya ushambuliaji.
Mfaransa huyo
amesema hata hivyo Simba inahitaji kuwa na straika mwenye nguvu na msumbufu
badala ya kuwategemea washambuliaji wake wa sasa ambapo wanatumia akili zaidi.
“Ukiwatazama
washambuliaji wa Simba ni wazuri lakini pale inapohitajika nguvu ya ziada wanashindwa
kufanya maamuzi. Pale ndipo panatakiwa kufanyiwa mabadiliko,” amesema.
Liewing
amesema kwamba mshambuliaji Frederick Blagnon ana nguvu nyingi lakini amekuwa
akishindwa kufanya maamuzi wakati ambapo Simba inahitaji mabao.
“Kama
ningekuwa kocha wa Simba ningetafuta washambuliaji wawili tu wa kumsaidia
Ibraimu Ajibu na Laudit Mavugo ambao wanatumia akili nyingi zaidi,” amesema
Liewing ambaye ndiye aliyewaibua Ajibu na Jonas Mkude.
“Mimi siyo
kocha wa Simba lakini nadhani kuna mambo madogo tu yanayotakiwa kuboreshwa ili
Simba ibaki katika uimara wake,” amesema.
Liewing ndie
aliyetengeneza mfumo wa kuwaamini vijana katika kikosi cha Simba badala ya kuwategemea
wachezaji ambao umri unakimbia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *