Habari

MSONDO NGOMA FAMILY DAY SASA KILA MWEZI KAMA KAWA… kupumzika mwezi Juni pekee mwaka huu

on

NYOMI
walilolipata kwenye shoo yao ya “Msondo Ngoma Family Day” lililorindima
Jumapili ya Pasaka ndani ya Bulyaga, Temeke, limewafanya Msondo Ngoma Music
Band kutangaza kuendelea na utaratibu wao wa kila mwezi wa shoo hiyo.
Akiongea na
saluti5, Kiongozi wa Msondo Ngoma, Juma Katundu amesema kuwa zaidi ya mashabiki
300 waliowapata kwenye shoo ya Jumapili ya Pasaka imewatia moyo kuendelea na
utaratibu wao ambao kwa maelezo yao, waliusimamisha kwa muda kutokana na
majukumu ya mwaka mpya.
“Tamasha la Msondo
Ngoma Family Day sasa litaendelea kama kawaida na baada ya Jumapili ya Pasaka,
mwishoni mwa mwezi Mei tutafanya linguine katika ukumbi tutakaoutaja baadae,”
amesema Katundu.

Katundu amesema
kuwa, watapumzika mwezi Juni pekee kupisha mfungo mtukufu wa mwezi wa
Ramadhani, lakini baada ya hapo utaratibu utaendelea kama kawaida.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *