Habari

MSONDO NGOMA ‘YAREJESHWA’ ENZI ZA NUTA, JUWATA, OTTU JAZZ …TUCTA Jazz Band yanukia

on

Msondo Ngoma Music Band huenda ikabadili jina na kuitwa TUCTA Jazz
Band iwapo mazungumzo yanayoendelea yatafikia muafaka.
Inadaiwa kuwa Shirikisho la Vyama vya Wafanyakazi nchini (Trade Union
Congress of Tanzania -TUCTA) zamani ikijulikana kama NUTA, JUWATA, OTTU, TFTU
inataka kuirejesha mikononi mwao bendi hiyo.
Msondo ilimilikiwa na NUTA, JUWATA, OTTU na wakati shirikisho hilo
likibadili muundo na kuwa TFTU zaidi ya miaka 20 iliyopita, likaibinafsisha
bendi na ikabakia chini ya umiliki wa wanamuziki waandamizi baadhi yao wakiwemo
Said Mabela, Roman Mng’ande pamoja na TX Moshi William, Athuman Momba Joseph
Maina na Maalim Gurumo ambao wametangulia mbele ya haki.
Kupitia kumilikiwa na shirikisho la wafanyakazi, Msondo iliyoanzishwa
mwaka 1964, ikapitia majina ya NUTA Jazz Band, Juwata Jazz Band, OTTU Jazz Band
kabla ya kuitwa Msondo Ngoma Music Band linalotumika hadi hivi sasa.
Mmoja wa waimbaji wa Msondo Ngoma Hassan Moshi (TX Junior), ameandika
kwenye ukurasa wake wa facebook: “Safarini
tukielekea moshi tucta jazz band msondo ngoma yawatanzania band rasmi imerudi
serikarini kwenye chama cha wafanyakazi tucta tukutane mayday moshiii”.

Hassan Moshi akasindikiza maandishi yake na picha ya bus dogo
lililondikwa ubavuni TUCTA Jazz Band.
Hata hivyo meneja wa Msondo Ngoma, Said Kibiriti ameiambia Saluti5 kwa
njia ya simu kuwa bado hawajafikia muafaka.
“Ni mapema mno kusema lolote kwa sasa. Kuna mazungumzo yanaendelea
lakini bado hatujafikia muafaka,” alisema Kibiriti.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *