Habari

SERGIO RAMOS AMKARIBISHA KYLIAN MBAPPE REAL MADRID… amwambia milango iko wazi kutua Bernabeu

on

BEKI kisiki
wa Real Madrid, Sergio Ramos amesema kwamba milango iko wazi kwa Kylian Mbappe
kutua Santiago Bernabeu msimu ujao.

Real Madrid
imemweka mshambuliaji huyo kwenye orodha ya wachezaji inaowataka kuwasajili kwa
ajili ya msimu ujao huku klabu yake ya Monaco ikionekana kuwa kikwazo kwake.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *