Habari

“SHIKA MOYO” YA IVORY BAND NI MOTO WA KUOTEA MBALI …Kaa mkao wa kula kuisubiri

on

Wimbo mpya wa Ivory Band
“Shika Moyo” si wa kitoto, ni bonge la songi.
Ngoma hiyo ambayo imesharekodiwa
katika studio za Amoroso, ipo katika hatua ya ‘mixing’ na itaachiwa rasmi wiki
ijayo.
“Shika Moyo” utunzi wake
Rama Pentagon, itasaidia kwa kiasi kubwa kutoa hamasa ya mageuzi ya muziki wa
dansi.
Kupitia wimbo huu, Ivory
Band wamejivua kabisa kwenye koti la muziki wa rumba na ule masebene makali unaopigwa na
bendi nyingi za Kitanzania na badala yake wamekuja na muundo wa kipeke yao.

Ngoma hiyo ambayo Saluti5
imebahatika kuiskia wakati ikirekodiwa, 
imepigwa kwa dakika 3 na sekunde 57 na ndani yake hutasikia jina la mtu
yeyote atakayerushwa.
Ni wimbo uliojaa utulivu, ujumbe mzuri wa mapenzi na mpangilio
bak kubwa wa vyombo. Kaa mkao wa kula kuisubiri nyimbo hii kali.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *