Habari

SIMBA YAPOTEZEA POINTI TATU WALIZOPOKWA KWA “MDOMO”… yang’ang’ania barua rasmi kutoka Kamati ya Sheria

on

UONGOZI wa
klabu ya Simba umesema hauwezi kuzungumzia kitendo cha wao kupokonywa pointi
tatu na Kamati ya Sheria, Katiba na Hadhi za Wachezaji mpaka hapo watakapopewa
nakala ya maamuzi ya kikao cha Kamati hiyo.
Makamu wa
rais wa Simba, Godfrey Nyange “Kaburu” alisema wamesikia taarifa kupitia
mitandao na vyombo vingine mbalimbali vya habari kuwa wamepokwa pointi
walizopewa na Kamati hiyo.
“Habari hizo
zilizotolewa na viongozi wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), ambazo zinaonyesha
kutozingatia kanuni na taratibu katika kupokonya pointi zetu, kiukweli zina
upungufu mkubwa,” alisema Kaburu.
Aidha,
Kaburu alisema wanashangazwa na kitendo cha Katibu Mkuu wa Shirikisho la Soka
Tanzania (TFF), Selestine Mwesigwa kukiri kuwa mchezaji wa Kagera Sugar,
Mohammed Fakhi alikuwa na kadi tatu za njano hivyo kuamua kuinyang’anya pointi
kutokana na kutotimiza baadhi ya vigezo wakati wa kudai haki yao.
Alisema,
anashangaa kuona TFF inashindwa kutimiza majukumu yao wenyewe pasipo kusubiri
klabu ziende kupeleka malalamiko na ndipo waweze kuchukua maamuzi wanayopaswa
kuyachukua.

“Hili suala
lipo wazi kutokana na wao wenyewe kukiri kwamba Fakhi alikuwa anakuwa ana kadi
tatu za njano pasipo kujali kama sisi tumekata rufaa au la, pia hatujajua ni
mambo gani yanayoendelea kwa sababu hadi hivi sasa hatujapata barua rasmi
inayotueleza kile kilichofanyika kwa siku zote ambapo Kamati ya Sheria, katiba
na Hadi za Wachezaji walijadili kwa siku zote,” alisema Kaburu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *