SIR ALEX FERGUSON amekiri kuwa bosi wa sasa Manchester United  Jose Mourinho – ndiye alikuwa mtu sahihi kurithi mikoba yake Old Trafford.
'Special One' alikuwa miongoni mwa majina yaliyotajwa kurithi nafasi ya Ferguson mwaka 2013, lakini hatimaye akabahatika David Moyes  ambaye hata hivyo alitumuliwa kabla msimu haujakamilika.
Kwa mujibu wa Daily Mail la Uingereza, Ferguson amekiri kuwa alitaka kocha huyo Mreno amrithi miaka minne iliyopita na kusisitiza kuwa sasa United ina mtu sahihi wa kuirejesha kwenye enzi za mafanikio.

USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac