Habari

WAARABU WA MC ALGER WAMTAMANI OBREY CHIRWA WA YANGA

on

YANGA
imewachapa Waarabu wa MC Alger ya Algeria juzi kwa bao 1-0 lakini utamu zaidi
ni usajili ambao Waaarabu hao wanataka kufanya kwa kumtengea kiasi cha sh mil
200 mshambuliaji wa Yanga, Obrey Chirwa.
Chirwa
ambaye ndiye aliyetoa pasi ya bao la Kamusoko alionekana kuwasumbua mabeki wa
Algeria na mara baada ya mchezo huo kumalizika Waarabu hao walimfuata Chirwa na
kuteta naye kwa sekunde kadhaa.
Aliyeteta na
Chirwa ni kocha msaidizi wa timu hiyo, Meguelati Abdelhak ambaye alionekana
kufanya siri kile walichokuwa wakiteta na Chirwa ambaye bado ana mwaka mmoja
katika mkataba wake na Yanga.
Kocha mkuu
wa MC Alger, Moussa Kamel aliiambia Saluti5 juu ya kumkubali Chirwa akivutiwa
na kujua kuitumia akili yake katika kutafuta mabao ambapo alikuwa mwiba kwao.
Kamel
alisema Chirwa alionekana mapema kuwa tatizo kubwa ambalo alilazimika kuwapa
majukumu mabeki wake kuwa makini na Mzambia huyo ili asilete madhara.
“Ni
mshambuliaji mzuri na ana akili nyingi, msumbufu lakini pia anajua kutumia
nguvu zake vyema, alikuwa ni hatari zaidi kwetu,” alisema kocha huyo.
“Nimeagiza
viongozi wafanye harakati kuangalia kumpata, sijajua sheria za hapa zikoje
katika kusajili lakini kama timu yake itakubali tutawapatia kiasi kizuri.”
Taariifa
zaidi ni kwamba Walgeria hao wapo tayari kutumia kiasi cha sh mil 200 kuhakikisha
Chirwa anatua mji wa Maloudia katika kusajiliwa.

Kipa namba
moja wa timu hiyo, Chaouchi Fawzi amepigilia msumali mawindo hayo akisemani
bahati kwao kutoka bila kufungwa na mshambuliaji huyo ambaye alikuwa hatari
katika muda wote wa mchezo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *