Habari

AMISI TAMBWE: NIMEPATA DAWA YA MABEKI WANAONIKAMIA KWENYE MECHI ZA LIGI KUU

on

MSHAMBULIAJI wa Yanga, Amisi
Tambwe amesema kuwa amepata dawa ya mabeki wanaomkamia kwenye mechi za Ligi Kuu
Bara ambazo zinaendelea kutimua vumbi katika viwanja mbalimbali.
Beki huyo alisema kwamba kuna
wakati alikuwa akilazimika kutumia nguvu sana kwani baadhi ya timu hutumia
mpaka mabeki watatu kumkaba mshambuliaji wanayemuhofia.
“Ligi ya hapa ni kama vita na
hasa unapokumbana na timu za mikoani, zinapania sana na kuharibu ladha ya
mchezo,” alisema Tambwe.
“Nimeshajua namna ya kucheza
nao, nimekaa hapa kwa muda mrefu nikiwa kwenye kiwango cha juu, watu hapa
wanatumia nguvu wakati wa kukaba.”

“Najua ni jinsi gani nitafanya
ili niendelee kufunga mabao muhimu kwa ajili ya timu yangu, nataka kuhakikisha
tunatetea ubingwa ili turudi kwenye michuano ya kimataifa mwakani.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *