Habari

BAADA YA ‘KUSIMAMISHWA’ KAZI ALLY CHOCKY ATOA KAULI NZITO KUHUSU TWANGA PEPETA

on

Baada ya kudaiwa kusimamishwa kwa miezi miwili, mwimbaji Ally Chocky
wa Twanga Pepeta, ameibuka na kauli nzito kuhusu bendi yake hiyo.
Chocky amesimamishwa hadi Julai 1 ingawa adhabu yake inaweza kupungua baada
ya Twanga Pepeta kusema hawajamsimamisha bali wamempa muda ili amalizie vimeo
vyake (show zake za nje ya bendi).
Wakati wengi wakitegemea kuibuka kwa bifu kubwa baina ya Chocky na
wamiliki wa Twanga Pepeta, mwimbaji huyo amesema hana mpango wa kuondoka Twanga
Pepeta.
Akiongea na Saluti5, Chocky alisema atautumikia mkataba wa mwaka mmoja
uliobakia na hata baada ya hapo bado ataendelea kubaki Twanga Pepeta.
“Nadhani nilishakuambia zamani hii kauli na leo nairudia tena. Sina
mpango wa kuondoka Twanga Pepeta, nitaitumikia hadi wenyewe waseme basi,”
alisema Chocky.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *