Habari

BENKI YA NYIMBO ZA ISHA MASHAUZI INATISHA …ngoma kali kibao bado ziko kibindoni

on

KAMA kuna kitu kinamtia kizunguzungu Isha Mashauzi, basi ni ile hali
ya kukata shauri ni nyimbo ipi atangulie kuiachia hewani kati nyimbo zake
nyingi kali zilizoko kwenye maktaba yake.
Mwimbaji huyo anayeshikilia tuzo ya mwimbaji bora wa kike wa taarab,
ana ngoma takriban tano ambazo zimeshakamilika na zote ni moto wa kuotea mbali.
Isha ambaye pia ameonyesha ubabe kwenye muziki wa rumba, tayari
amerekodi nyimbo nne ukiwemo mmoja alioshirikiana na Christian Bella.
Nyimbo nyingine ni “Nibembeleze” ambao upo katika miondoko ya bongo
fleva na dansi, “Utamu” na “Nitakonda” ambazo zimepigwa katika mchanganyiko wa
aina yake uliojazwa ladha za taarab, chakakacha na zouk.
Lakini Isha pia ana nyimbo mbili kali za taarab alizoimba  kwaajili ya bendi yake ya Mashauzi Classic
ambazo ni “Thamani ya Mama” na “Sudi Sudini”. Nyimbo hizi zimeshakamilika
lakini bado hazijarekodiwa.
Isha ameiambia Saluti5 kuwa wimbo wa “Thamani ya Mama” utaingia kwenye
albam ya “Kismet” huku “Sudi Sudini” ukiwekwa kiporo kwaajili ya albam
itakayofuata baada ya “Kismet”.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *