Habari

DIAMOND AELEZA NAMNA ANAVYOOGOPA KURUDI KWENYE MAISHA YA “UGALI WA KULUMAGIA”

on

MSANII wa bongofleva, Diamond Platnumz
amesemna kuwa woga wa kuporomoka kimaisha na kurudia maisha yake ya zamani
kabla hajawa staa, ndio jambo pekee linalomfanya akomae kufanya kazi ya “kilo”
kila uchao.
“Nimekua katika maisha ambayo sitamani
tena kuyarudia, hata ndugu zangu na marafiki zangu wote wanajua hilo na ndio
maana nimekuwa mwoga sana wa kurudi kule nilikotoka na sasa najibidiisha
kufanya kazi nzuri ili niendelee kuwa huku niliko,” amesema Diamond.
Diamond amesema kuwa, wakati mwingine
amekuwa mzito hata kupokea mashairi ya nyimbo kutoka kwa watu wanaotaka
kumuuzia kutokana na kuona kuwa hazina uzito wowote ukilinganisha na zile
ambazo anaziandika mwenyewe kwa kutulia.
“Mtu anakuletea mashairi unayaangalia
unaona kabisa hayalingani na daraja langu na kwamba kama nitayafanyia kazi
yanaweza kuniangusha hivyo naachana nae na kuamua kuumiza kichwa mwenyewe.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *