Habari

EDDO SANGA KUIBUKA NA KIGONGO KIPYA “MOYO BAHARI” NDANI YA MSONDO NGOMA

on

EDDO Sanga (pichani kushoto) ambaye ni kati ya waimbaji mahiri wa Msondo Ngoma, anashuka na wimbo mpya
ndani ya bendi hiyo, ambao ameupa  jina la “Moyo Bahari”.
Akiongea na
saluti5, Eddo amesema kuwa muda si mrefu atakianzia mazoezi kibao hicho ambacho
anadai, kama ilivyo kwa vibao vyake vingine vyote, nacho kitakuwa moto wa
kuoteambali.
“Niko mbioni kukianzia mazoezi kibao hicho ambacho
kimebeba ujumbe mzito kwa jamii kuhusiana na maisha tunayoishi,” amesema Eddo,
kati ya watunzi hodari ndani ya Msondo Ngoma kwa sasa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *