STAA wa filamu na maigizo nchini Nigeria, Funke Akindele amesema kuwa ana mpango wa kuanza kuinua vijana wanaochipukia kwenye kazi ya sanaa nchini humo.

Funke alidai kuwa anafahamu ugumu wanaokumbana nao wakati wanatafuta jinsi kufanikiwa kupitia sanaa.

“Sio kazi rahisi kufika juu, hata mimi nilitumia nguvu kubwa wakati naanza uigizaji. Kuna vikwazo vingi kuanzia ngazi ya familia mpaka kwenye Studio za kutengenezea filamu,” alisema.


“Napanga kuja na mpango wa kuanza kuwainua wasanii wachanga, nadhani natakiwa kurudi nyuma na kuwasaidia wale walio chini,” aliongeza.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac