MSEMAJI wa Simba aliyefungiwa kwa miezi 12, Haji Manara ameanika wazi azma ya klabu yake kwenda Shirikisho la Soka Duniani (FIFA), kupigania pointi tatu walizopokwa hivi karibuni, akisaema kuwa haki haiombwi bali huwa inadaiwa.

Akitumia ukurasa wake wa Instagram, Manara aliandika: "Haki huwa haiombwi, inadaiwa na cc tunakwenda FIFA (CAS) kuichukua haki yetu, tusubiri watenda haki watakapoamua"

NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac