ALIYEKUWA msemaji wa wekundu wa Msimbazi, Simba, Haji Manara ametumia kauli ya “uungwana wa kimpira” kuwapa hongera wapinzani wao Yanga SC kwa kufanikiwa kulitetea tena taji lao la Ligi Kuu Tanzania Bara msimu huu.


Katika posti aliyoitupa kwenye ukurasa wake wa Instagram, Manara ameandika: “Uungwana wa kimpira tumezaliwa nao, hongereni watani, mapambano bado yanaendelea Yanga SC Tanzania.”  
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac