Habari

HUSSEIN MACHOZI ASIFU VIDEO YA “NIPE SIKUACHI” ALIYOIFANYIA ITALIA… aponda wasanii kukimbilia “kushutia” Afrika Kusini

on

HUSSEIN
Machozi amelimiminia sifa chupa la wimbo wake mpya wa “Nipe Sikuachi”
lililoachiwa rasmi leo na kusema kuwa ni moto wa kuoteambali na linakuja
kuonyesha picha ya mabadiliko katika sekta hiyo.
“Video yangu
mimi nimefanyia Italia na naamini ni bonge la amazing kwasababu Wabongo wengi hawajazoea
kuona video za bongofleva ina barafu na hii yangu inaweza kuwa ya kwanza,”
amesema.
Amesema hakufikiria
kwenda kufanya video hiyo Afrika Kusini akidai kuwa haoni tofauti ya mtu
aliyechukua picha za video Afrika Kusini na yule aliyefanyia hapa nyumbani
kwani mazingira ya nchi hizo yanafanana kwa kiasi kikubwa.
“Kuna vitu fulani
vinakuwepo tu, yaani kama ni maghorofa tunayo mengi mjini, swimming pool za
kumwaga so huwezi kunidanganya… angalia goma hili ndani kuna barafu, Tanzania hakuna
wala huko South Afrika wanakokimbilia wasanii wengine wengi,” amesema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *