Habari

INI EDO WA NOLLYWOOD APANGA MKAKATI WA KUANZA KUPUNGUZA “MINYAMA UZEMBE”

on

STAA Ini Edo amesema kuwa
atafanya kila namna kuhakikisha anapunguza nyama zilizozidi kwenye mwili wake.
Edo amesema kuwa ameanza
kuuchukia unene wake ambao unampa taabu na kumfanya asijiachie atakavyo.
“Kuna wakati nahisi kuchoka
sana kwa sababu ya kuongezeka kilo, nadhani natakiwa kufanya mazoezi ya viungo
ili kupunguza mwili wangu kama awali,” amesema mrembo huyo.

Staa huyo amepanga kuanza
kufanya mazoezi ya viungo ili kuondoa sehemu ya nyama ambazo zimezidi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *