Habari

JONAS MKUDE ASEMA MBAO FC HAWATOKIMEI 28… adai watawachapa kama wamesimama vile

on

WACHEZAJI wa
Simba wamesikia kwamba Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), limeipeleka fainali
ya Kombe la FA dhidi ya Mbao FC ya Mwanza kwenye uwanja wa Jamhuri mjini Dodoma.
Lakini wamefurahi
wakisema kwamba hata kama fainali hiyo iliyopangwa kupigwa Mei 28, mwaka huu
ingepangwa kwenye uwanja wa CCM Kirumba tena, wangewachapa tu waranda mbao hao.
Nahodha wa
Simba, Jonas Mkude ameiambia saluti5 kwamba wamesikia fainali hiyo itapigwa
kwenye uwanja huo wa makao makuu ya serikali, lakini wao wanajua kuwa wako
kikazi zaidi.
“Tutawapiga
kama wamesimama, watupeleke kokote pale iwe Dodoma, Mwanza, Iringa, Mbeya au Bukoba,”
amesema Mkude.
Mchezaji huyo
amesema kwamba hatua ya kuwapania Mbao FC sio tu inatokana na kwamba mechi
dhidi yao itakuwa ya fainali bali pia ni kutokana na ukweli kwamba katika mechi
ya mwisho ambayo Mbao walifungwa mabao 3-2 kwenye mechi ya Ligi Kuu ya soka
Tanzania Bara, Mbao walilalamika kwamba kipa wao Erick Ngwengwe alicheza chini
ya kiwango.

“Sasa ili
kuwaonyesha kwamba Ngwengwe wao alizidiwa na kasi ya mashambulizi, tunawasubiri
kwenye fainali. Sisi sio Yanga bwana,” amesema Mkude.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *