Habari

KABURU AWATULIZA MASHABIKI WA SIMBA AKIWAAMBIA “NDIO KWANZA KUMEKUCHA”

on

MAKAMU wa rais
wa Simba, Geofrey Nyange “Kaburu” amesema kuwa mashabiki wa Simba watulie kwani
dhamira ya Simba ni kutwaaa ubingwa wa Kombe la Shirikisho.
Kaburu amesema
kwamba viongozi wa Simba wamefurahishwa na ushindi wa kikosi chao dhidi ya Azam
FC lakini kazi bado.
Akihojiwa baada
ya mchezo huo, Kaburu amesema kwamba wachezaji wa Simba wamefanya kile ambacho
wanatakiwa kufanya na sasa kazi iliyobaki ni kucheza fainali.
“Wachezaji
wetu wamejituma na wanastahili kupata matokeo hayo. Sasa akili yetu yote ni
katika fainali dhidi ya Mbao FC,” amesema makamu huyo wa rais.

Hata hivyo
mechi dhidi ya ya Azam iliharibika ladha kutokana na mvua kubwa iliyonyesha
jana kutwaa mzima jijini Dares Salaam.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *