Habari

KINGWENDU: WASANIII TUNAKUFA VIFO VYA GHAFLA, CHANGAMKIENI FURSA YA KUPIGA PICHA NA WASANII KABLA HAWAJAFARIKI

on

MCHEKESHAJI
Rashid Mzange “Kingwendu” amewataka mashabiki kuwa na utamaduni wa kupenda
kupiga picha na wasanii ili kuweza kubaki na kumbukumbu hasa pale inapotokea
wasanii hao kupoteza maisha.
Akiongea na
saluti5, Kingwendu amesema kuwa, ni vyema mashabiki wakawa na utaratibu huo kwa
mara kwa mara, kutokana na kile alichokidai kuwa wasanii wengi wamekuwa wakifa
vifo vya ghafla.
“Unapopata
fursa ya kupiga picha na msanii, iwe wa filamu, muziki ama wa fani yoyote ile,
basi unatakiwa kuichangamkia kutokana na kuwa sisi wasanii tumekuwa tukifa vifo
vya ghafla vinavyofanya tuwaache mashabiki wetu bila kumbukumbu,” amesema
Kingwendu.
Mchekeshaji huyo
amesema kwamba yuko tayari kusimamishwa hata njiani na shabiki wake ambaye
atataka kupiga nae picha ya ukumbusho na kwamba anayemwitaji kwa hilo asisite
kumwambia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *