Habari

KIPRE TCHETCHE APATA KIGUGUMIZA KUWEKA WAZI KAMA ATARUDI KUKIPIGA BONGO

on

ALIYEKUWA
mchezaji wa Azam FC, Kipre Tcheche ameshindwa kufuta uvumi unaomhusisha kurejea
nchini na kujiunga na timu ya Yanga kwa ajili ya msimu ujao wa Ligi Kuu
Tanzania bara.
Tcheche
aliondoka nchini na kutimkia Falme za Kiarabu ambapo mpaka hivi sasa hakuna
mchezaji mbadala ambaye ameweza kuziba nafasi yake vyema.
“Siwezi
kukana au kuthibitisha taarifa hizo kwasababu kwenye mpira lolote linaweza
kutokea, hivyo hata mimi kujiunga na Yanga halitakuwa jambo la kushangaza,”
alisema mshambuliaji huyo.
“Napokea simu
nyingi toka kwenye timu za Tanzania lakini ni mapema mno kuthibitisha habari
hizo kwasababu sifahamu kesho mambo yatakuwaje,” aliongeza.

Tcheche
kuondoka kwake Azam kuligubikwa na sintomfahamu kwani hakuwa amemaliza mkataba
wake na mabingwa hao wa Kombe la mapinduzi hali iliyopelekea kuwepo kwa
mtafaruku.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *