Habari

KIVURANDE ASEMA KIBAO KATA KIMEMPA FAIDA ASIYOITARAJIA IKIWEMO KUPANDA NDEGE… ajivunia kufanya kazi na Sabah Muchacho, Khadija Kopa, Diamond Platnumz

on

MFALME wa
Kibao Kata, Jumaa Kivurande amefichua kwamba kujiunga kwake na aina hiyo ya muziki
kumempa faida nyingi na kemkemu, ikiwa ni pamoja na kumuweka karibu na
mashabiki na baadhi ya mastaa wakubwa wa muziki Bongo.

Akiongea katika
kipindi cha Mitikisiko ya Pwani ndani ya Times FM chini ya Khadija Shaibu “Dida”,
Kivurande amesema kuwa katika maisha yake hakuwahi kufikiri kama iko siku
atafanya kazi na wasanii kama Sabah Muchacho, Khadija Kopa na Diamond Platnumz.
“Nimepanda
ndege mimi Dida kwa ajili ya Kibao Kata, nimesafiri hadi Dubai kwa ajili ya
Kibao Kata kwa hiyo nashukuru sana,” amesema Kivurande ambaye hivi karibuni
anatarajiwa kuachia kibao cha mduara kiitwacho “Moyo Kama Macho”.

Msanii huyo
amesema kuwa, anachokifanya hivi sasa ni kuzidisha heshima na nidhamu kwa
mashabiki na wadau, hasa awapo jukwaani, ili kuwavuta karibu zaidi na kuwafanya
waendelee kumsapoti.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *