Habari

KOCHA JOSEPH OMOG WA SIMBA ACHEMKA KUINASA SAINI YA KIUNGO KENNY ALLY WA MBEYA CITY

on

MIPANGO ya
kocha  wa Simba, Joseph Omog kuinasa
saini ya kiungo wa Mbeya City, Kenny Ally imegonga mwamba baada ya meneja wa
mchezaji huyo, Maka Mwalwisi kusisitiza kuwa haondoki mwishoni mwa msimu huu.
Omog alikuwa
kwenye mipango ya kumnasa Kenny ili kuziba nafssi ya Jonas Mkude ambaye
anamaliza mkataba wake mwishoni mwa msimu ambapo amepanga kutimkia Afrika
Kusini kucheza soka la kulipwa.
“Mbeya City
ni pahala salama zaidi kwake kuliko kumpeleka sehemu ambayo anaweza kuhatarisha
uwezo wake kwa kuwekwa benchi,”alisema meneja huyo.
“Hii ni sehemu
ambayo anapata mechi za kutosha na kumjenga kuliko kwenda sehemu ambayo anaweza
kujikuta anaanzia benchi,”aliongeza.

Kamati ya
usajili ya kikosi hicho ilikuwa kwenye mawindo ya siri ili kuinasa saini yake na hii ni baada ya wekundu hao kushindwa na Jonas Mkude aliyetaka mzigo mkubwa wa hela
awekewa mezani.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *