Habari

KOCHA LWANDAMINA AKABIDHI MAJINA SABA YA WACHEZAJI WA NDANI YA YANGA ANAOWAHITAJI TENA MSIMU UJAO

on

LIGI Kuu
Tanzania Bara na Kombe la FA vikiwa vinaelekea ukingoni kumalizika, kocha wa timu ya Yanga, George Lwandamina ametoa orodha ya majina saba ya wachezaji wa
ndani kwa Kamati ya mashindano kwa ajili ya kufanya nao kazi msimu ujao.
Yanga ambayo
baadhi ya wachezaji muhimu wanamaliza mikataba yao mwishoni mwa msimu huu
wakiwemo Haruna Niyomzima, Vicent Bosou, Nadir Haroub Canavaro, Donald Ngoma na
Thaban Kamusoko, inaonekana kuanza mapema kujipanga kwa ajili ya msimu ujao.
Wapo baadhi
ya wachezaji ambao watatemwa mwishoni mwa msimu huu kulingana na ripoti ya
Lwandamina lakini yapo majina ya wachezaji muhimu ambayo kocha anataka
kuendelea nao akiwa tayari amekabidhi kwa Kamati ya mashindano.
“Ni mapema
mno kuweka wazi wachezaji ambao nitaendelea nao msimu ujao kwani suala hilo tayari
nimeliwasilisha kwenye Kamati ya mashindano kwa ajili ya utekelezaji,” alisema
kocha huyo.
“Kila mmoja
anajua kuwa nilichukua timu katikati ya msimu, nataka kufanya mabadiliko
makubwa msimu ujao ndio maana nimeanza kuandaa mazingira mapema,” aliongeza
kocha huyo raia wa Zambia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *