TIMU ya Lipuli ya Iringa imefanya mazungumzo ya awali na aliyekuwa kocha msaidizi wa Simba SC, Selemani Matola kwa ajili ya kumlambisha mkataba wa kuinoa timu hiyo iliyopanda daraja msimu huu.


“Tuna asilimia 90 hadi 100 kwamba ndie atakayekuja kuwa kocha mkuu ambapo ndani ya siku mbili hizi viongozi watakuwa wameshasaini nae mkataba,” alisema mwenyekiti wa timu hiyo, Abdul Majeki.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac