Habari

LWANDAMINA ASEMA HATMA YA YANGA KUTETEA UBINGWA WA LIGI KUU IKO MIKONONI MWA PRISONS

on

PAMOJA na
uwepo wa wachezaji majeruhi kwenye kikosi cha Yanga, kocha wa timu hiyo,
George Lwandamina amesema kuwa hatima ya kutetea ubingwa wa Ligi Kuu Bara itaonekana baada ya mechi ijayo dhidi ya Prisons ya Mbeya.
Yanga ambayo Jumapili ilicheza na Mbao FC ya jijini Mwanza katika hatua ya nusu fainali, inatarajia
kucheza na Tanzania Prisons ya Mbeya katika mchezo wa Ligi Kuu Bara ambao
utacheza kwenye uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.
“Najua
Prisons watakuja kwa namna tofauti baada ya kuwafunga kwenye mchezo wa FA,
watacheza kwa kukamia mchezo, tumejipanga kukabiliana na changamoto hiyo,”
alisema kocha huyo mwenye rekodi ya kusisimua Afrika.
“Tunaweza
kuona mwanga wa ubingwa baada ya mechi ya Prisons, ni mchezo muhimu zaidi kwetu
ambao inatubidi tuhakikishe tunahondoka na pointi zote 3,” aliongeza kocha huyo. 
Yanga
inatarajia kucheza na Prisons Mei 6, katika uwanja wa taifa jijini Dar es Salaam
huku mabingwa hao watetezi wakiwa na kumbukumbu ya ushindi ya mabao 3-0 katika
mchezo wa Kombe la FA.        

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *