YAANI ni kama vile Yanga inataka kuibomoa timu ya Mbao Fc kwa kuwachukua mabeki wawili wa kazi akiwemo Jamali Mwambeleko ambaye amekuwa na msimu mzuri kwa timu yake.

Beki huyo anayemudu kucheza kama beki wa kushoto, amekuwa ni msaada mkubwa kwa Mbao lakini pia anaweza kucheza kama kiungo wa kati.

Yanga inataka kuimarisha nafasi ya beki wake wa kushoto  ambapo endapo itamnasa kinda huyo ni wazi mkongwe Oscar Joshua hatakuwa sehemu ya timu hiyo kwa msimu  ujao akisalia Haji Mwinyi.

Mbali na mwembeleko pia Yanga inataka kumng’oa Mghana Asante Kwasi anayecheza beki wa kati ambaye amekuwa beki kisiki kwa timu timu hiyo.


"Kweli tunataka kuwachukua hao wawili, tumeanza kuwafatilia kwa muda mrefu lakini (Jumamosi) tumejiridhisha kwamba wanatufaa," alisema bosi mmoja wa Yanga.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac