Habari

MASHAUZI CLASSIC KUREJEA MANGO GARDEN KWA KISHINDO ALHAMISI HII

on

Baada ya kushindwa kutumbuiza kwenye ukumbi wao wa nyumbani (Mango
Garden) kwa wiki tatu mfululizo, kundi la Mashauzi Classic linarejea kwa
kishindo Alhamisi hii.
Mashauzi ilishindwa kufanya onyesho Mango kutokana na mvua zilizokuwa
zikiendelea kwa mwezi mzima, lakini sasa ikiaminika kuwa mvua zimeisha, Mashauzi
Classic wanasema wanakuja na Usiku wa Zote Kali.
Mkurugenzi wa Mashauzi Classic, Isha Mashauzi ameiambia Saluti5 kuwa wamebakiwa
na Alhamisi mbili kabla ya mapumziko ya mwezi mtukufu wa Ramadhani na hivyo
show zote mbili zilizosalia Mango Garden zitakuwa za kipekee.
“Alhamisi hii Mei 18 tutakuwa na usiku wa zote kali, ambapo zitapigwa ‘hits’
tupu za Mashauzi Classic na Alhamisi ya Mei 25 tutakuwa na onyesho kubwa la Vunja
Jungu,” alisema Isha.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *