Habari

MAVUGO AWATAKA WACHEZAJI WENZAKE SIMBA SC KUZILINGATIA BENCHI LA UFUNDI

on

MSHAMBULIAJI wa timu ya Simba,
Laudit Mavugo amewataka wachezaji wenzake kuzingatia mafunzo ya benchi la
ufundi.

mchezaji huyo wa kimataifa raia wa Burundi amesema wachezaji wanatakiwa
kuzingatia mafunzo ya makocha ili kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara
msimu huu.
Akizungumza na mtandao mmoja wa
michezo, Mavugo amesema: “Naamini kuwasikiliza makocha ni jambo la msingi kwa
sababu wakati tunaanza msimu huu tulikuwa na malengo ya kutwaa ubingwa.”
“Kwa kushirikiana na wachezaji
wenzangu bado tuna nafasi ya kufanya maajabu licha ya kukabiliwa na upinzani
kutoka kwa Yanga.”
Mavugo amesema ameimarika vyema
tofauti na mwanzo kutokana na ushauri wa makocha wake na wadau wa klabu hiyo
kongwe nchini.
“Nataka kumaliza vizuri kwa
kujiwekea rekodi nzuri Simba ili hata siku nikiondoka mashabiki wanikumbuke,”
amesema.

Mavugo amekuwa mshambuliaji wa
kutumainiwa katika Simba akishirikiana na baadhi ya nyota katika kikosi hicho.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *