Habari

MECKY MAXIME AJITAPA: “NIKITUA YANGA NITAWALETA KICHUYA, MUZAMIR NA MO WAPYA”

on

YANGA
inatarajia kufanya maamuzi magumu ya kumchukua kocha Mecky Maxime lakini mwenyewe
ametangaza utamu kwamba akitua klabu hiyo itavuna vipaji vingi kutoka katika
jicho lake.
Akiongea
na saluti5, mmoja wa vigogo wa Kamati ya usajili amesema katika kikao cha awali
na kocha huyo kijana mwenye mafanikio, amewaambia kwamba endapo watakamilisha
haraka mchakato wa kumchukua, Yanga itanufaika na kazi yake ya kuvumbua vipaji.
Bosi huyo
amesema Maxime amewahakikishia kwamba anajua wapi vinapatikana vipaji bora
ambapo Yanga itakuwa bora zaidi kwa kuwapatia wachezaji wapya wenye uwezo zaidi
ya Shiza Kichuya, Muzamir Yassin na Mohammed Ibrahim “MO” wanaotamba Simba
wakitoka katika uvumbuzi wake.
Aidha bosi
huyo amesema ujio wa Maxime ndani ya Yanga utaambatana na usajili wa
mshambuliaji wa Kagera Sugar, Mbaraka Yusuph ambaye nae anatakiwa na kocha
George Lwandamina.
“Tunamtaka
kweli Maxime, unajua sisi tunataka kufanya maboresho makubwa katika benchi letu
na jicho letu limetua kwa Maxime na tulitaka kumchukua mapema lakini
tulisitisha mpango huo kwa muda,” alisema bosi huyo.

“Tumekutana
na Maxime mwenyewe, hana shida katika kutua hapa na ametuambia kwamba anajua
Yanga inayumba wapi katika kupata wachezaji wazuri na akitua hapa kazi hiyo
ataifanya yeye kwa kumuonyeshwa Lwandamina wachezaji bora.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *