Habari

MONALISA WA BONGO MOVIE ASEMA ANAMKUBALI SANA DIDA WA TIMES FM KWA “KUCHAMBA”

on


MWIGIZAJI
mkongwe wa kike na mmoja wa watangazaji wa Times fm, Yvonne Cherryl “Monalisa”  amefunguka na kusema kuwa miongoni mwa watangazaji
wa vipindi vya mipasho Bongo anaowakubali zaidi kwa “michambo” ni Khadija
Shaibu “Dida” ambaye pia ni mwajiriwa wa kituo hicho cha Times fm.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *