Habari

MPANGO WA MKWASA WA MASHABIKI KUICHANGIA YANGA WAANZA KUZAA MATUNDA

on

BAADA ya
katibu mkuu wa Yanga Charles Bonifasi Mkwasa kutangaza juu ya mpango maalum kwa wanachama wake kuichangia, klabu hiyo umeanza kuzaa matunda ambapo wadau
mbalimbali wameanza kujitokeza.
Yanga ambayo
tangu iwe chini ya mwenyekiti wake Yusuph Manji haijawahi kukumbwa na ukata, imekuwa kwenye kipindi kigumu cha mpito tangu mwekezaji huyo alipopatwa na matatizo
binafsi hali iliyosababisha akose muda wa kuihudumia timu.
“Tuna malengo
ya kupata walau milioni nne kwa siku na hili linaweza kusaidia kupunguza mzigo wa gharama
za kuendesha timu,” alisema Mkwasa.
Mpaka kufika jioni ya mwishoni mwa wiki iliyopita, tayari Yanga ilikuwa imeingiza kiasi cha sh. mil 9.5 toka
kwa wanachama wake ambao walijitokeza kuchangia.
Yanga iriripotiwa kuwa na harufu ya mgomo ambayo
ilitokana na baadhi yawacheaziji kutolipwa mishahara yao kwa wakati huku ikiwa
katikati ya ratiba ngumu ya michezo ya kimataifa dhidi ya MC Alger ya nchini
Algeria.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *