Habari

MSAFIRI DIOUF: NAKUJA KIVINGINE SITAJALI NIKIAMBIWA DANSI LIMENISHINDA

on

Msafiri Diouf, nyota wa zamani wa Twanga Pepeta na Twanga Chipopolo
ambaye anafanya kazi za muziki nchini England, amesema anakuja na mabadiliko
makubwa kwenye muziki wake.
Mwanamuziki huyo anasema sio kwamba muziki wa dansi wa sasa sio mzuri
ila ukweli ni kwamba kila kizazi na muziki wake.
Anasema hata Awilo Longomba alichungulia soko na kujiongeza na sasa
anapiga ‘kolabo’ na Wanigieria, anapiga pesa kama kawaida.
Diouf amesema atapiga nyimbo ambazo zinaweza kuchezwa Burundi, Rwanda,
Kenya, Tanzania na kwingineko.
Msafiri Diouf anasema kizazi (generation) hiki ni tofauti sana na cha
zamani, cha msingi ni kujiuliza mashabiki wa sasa wanapenda nini katika muziki
halafu unaenda nao sawa.
“Wazungu wasema kama huwezi kuwapiga, basi ungana nao. Nitapiga muziki
unaohitajika sokoni, sitajali watakaosema dansi limenishinda,” alisema Diouf
katika mazungumzo yake na Saluti5.
“Tena kabla sijarekodi nitamfatuta msanii wa bongo fleva anipe ushauri
zaidi namna ya kuendana na kasi ya soko kisha nitachanganya na uzoefu wangu.
Nitapiga muziki wa biashara,” aliongeza Diouf.
Nyimbo anazotarajia kuibuka nazo Diouf ni “ The Bridges”, “Waka Waka”,
“Show Me Your Love 4 D.R.E – Repulic of East Africa” na “Come Together”.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *