Habari

MSUVA ASISITIZA “YANGA TUTAHAKIKISHA TUNABEBA UBINGWA ILI KUMFARIJI MANJI WETU”

on

KIUNGO mshambuliaji wa timu ya
Yanga, Simon Msuva amesema kuwa watahakikisha wanafanya kila waliwezalo kubeba
ubingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara ili kumfariji mwenyekiti wao Yusuf Manji
ambaye alipatwa na matatizo binafsi.
Winga huyo ambaye ni kinara wa
mabao katika kikosi cha George Lwandamina alisema kuwa lengo lao ni kuhakikisha
wanamfanya mwenyekiti wao kuwa na furaha wakjati wote.
“Lazima tupambane mpaka mwisho
wa mchezo lakini lengo hasa ni kubeba ubingwa najua hiyo itakuwa faraja kwake
baada ya kupata matatizo binafsi” alisema Msuva.
“Sisi ni binadamu tunajua hali
mwenyekiti aliyopitia tangu apatwe na matatizo Binafsi nadhani kama wachezaji
tunatakiwa kusimama katika sehemu yetu ya kubeba ubingwa wa Ligi Kuu bara ili
iwekama njia ya kumfaliji” aliongeza Simon.

Yanga ipo kwenye nafasi nzuri
zaidi ya kubeba ubingwa wa Ligi Kuu bara kwani katika mchezo iliyobaki
watalazimika kucheza ugenini mechi moja tu dhidi ya Mbao FC ambayo ni Ngeni
kwenye michuano hii baada ya kupanda daraja msimu uliopita.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *